விளையாட்டு

ரிஷப் பந்த் விபத்து: உத்தியோகபூர்வ உடல்நலம் பற்றிய தகவல்.

இந்தியாவின் நட்சத்திர விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ரிஷப் பன்ட் வெள்ளிக்கிழமை காலை ஒரு ஆபத்தான கார் விபத்தில் ஏற்பட்ட காயங்களிலிருந்து தொடர்ந்து மீண்டு வருகிறார். டெல்லி மற்றும் மாவட்ட கிரிக்கெட் சங்கத்தின் (டிடிசிஏ) இயக்குநர் ஷியாம் ஷர்மா, நட்சத்திர பேட்டரைப் பார்வையிட்டு, அவர் குணமடைந்தது குறித்து நேர்மறையான தகவலை அளித்தார், தொற்று கவலைகளுக்கு மத்தியில் கிரிக்கெட் வீரரைப் பார்ப்பதைத் தவிர்க்குமாறு சம்பந்தப்பட்ட ரசிகர்களைக் கேட்டுக் கொண்டார்.

காயமடைந்த கிரிக்கெட் வீரரைப் பரிசோதிப்பதற்காக ஷியாம் சர்மா சனிக்கிழமை டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனைக்கு வந்தார். பேன்ட்டின் உடல்நிலையை கண்காணிக்க டிடிசிஏ அதிகாரிகள் இருப்பதாகவும், தேவைப்பட்டால் அவரை டெல்லிக்கு விமானம் மூலம் கொண்டு செல்ல தயாராக இருப்பதாகவும் அவர் தெரிவித்தார். இருப்பினும், ஷர்மா 25 வயது இளைஞன் குணமடைந்தது குறித்து நேர்மறையான புதுப்பிப்பை அளித்தார், அவர் நன்றாக இருப்பதாகவும், நல்ல மனநிலையில் இருப்பதாகவும் கூறினார்.
மகரம், கும்பம், மீனம் ராசியினருக்கு 2023 எப்படி? – புத்தாண்டு பலன்கள்

ஆனால் நோய்த்தொற்றுக்கான வாய்ப்புகளைத் தவிர்க்க டெல்லி கேபிடல்ஸ் கேப்டனைப் பார்வையிடுவதைத் தவிர்க்குமாறு டிடிசிஏ இயக்குனர் மக்களைக் கேட்டுக்கொண்டுள்ளார். முன்னதாக, பாலிவுட் நடிகர்கள் அனுபம் கெர் மற்றும் அனில் கபூர் ஆகியோர் நட்சத்திர இந்திய கிரிக்கெட் வீரரை மருத்துவமனைக்குச் சென்று சந்தித்தனர். பண்டின் டெல்லி அணி வீரர் நிதிஷ் ராணாவும் தனது சகநாட்டவரின் மீட்சியை சரிபார்க்க விஜயம் செய்தார்.
(With inputs from CricTracker)

Back to top button